พัฒนาศักยภาพทีมนำสุขภาพจิต (Mental Health Leader) เขตสุขภาพที่ 10 ปีงบประมาณ 2567
19 ม.ค. 2567 587ศูนย์สุขภาพจิตที่ 10 จัดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพทีมนำสุขภาพจิต (Mental Health Leader) เขตสุขภาพที่ 10 ปีงบประมาณ 2567 เพื่อให้ความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับการดำเนินงานสุขภาพจิตในระบบสุขภาพปฐมภูมิ เสริมสร้างทักษะการเสริมสร้างวัคซีนใจระดับบุคคล วัคซีนใจในชุมชน วันที่ 17-18 มกราคม 2567 ณ โรงแรมสุนีย์ แกรนด์ แอนด์ คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ จังหวัดอุบลราชธานี โดยมี ดร.สุภาภรณ์ ศรีธัญรัตน์ ผู้อำนวยการศูนย์สุขภาพจิตที่ 10 กล่าวต้อนรับ และบรรยายพิเศษ เรื่องทิศทางการดำเนินงานส่งเสริมและป้องกันปัญหาสุขภาพจิต ปี 2567 ผู้เข้าร่วมประกอบด้วยเครือข่ายสุขภาพจิตระดับจังหวัด อำเภอ ตำบล จำนวน 65 คน
![](myEvent/20240119155121_1.jpg)
![](myEvent/20240119155121_2.jpg)
![](myEvent/20240119155121_3.jpg)
![](myEvent/20240119155121_4.jpg)
![](myEvent/20240119155121_5.jpg)
![](myEvent/20240119155121_6.jpg)
![](myEvent/20240119155121_7.jpg)
![](myEvent/20240119155121_8.jpg)
![](myEvent/20240119155121_9.jpg)
![](myEvent/20240119155121_10.jpg)
![](myEvent/20240119155121_11.jpg)
![](myEvent/20240119155121_12.jpg)
![](myEvent/20240119155121_13.jpg)
![](myEvent/20240119155121_14.jpg)
![](myEvent/20240119155121_15.jpg)
![](myEvent/20240119155121_16.jpg)
![](myEvent/20240119155121_17.jpg)
![](myEvent/20240119155121_18.jpg)
![](myEvent/20240119155121_19.jpg)
![](myEvent/20240119155121_20.jpg)
![](myEvent/20240119155121_21.jpg)
![](myEvent/20240119155121_22.jpg)
![](myEvent/20240119155121_23.jpg)
![](myEvent/20240119155121_24.jpg)
![](myEvent/20240119155121_25.jpg)
![](myEvent/20240119155121_26.jpg)
![](myEvent/20240119155121_27.jpg)
![](myEvent/20240119155121_28.jpg)
![](myEvent/20240119155121_29.jpg)
![](myEvent/20240119155121_30.jpg)
![](myEvent/20240119155121_31.jpg)
![](myEvent/20240119155121_32.jpg)
![](myEvent/20240119155121_33.jpg)
![](myEvent/20240119155121_34.jpg)
![](myEvent/20240119155121_35.jpg)