ศูนย์สุขภาพจิตที่ 10 สนับสนุนการประเมินสุขภาพใจของบุคลากรสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ด้วยเครื่อง Biofeedback
12 ม.ค. 2566 436วันที่ 12 มกราคม 2566. เวลา 08.30น.-.16.00.น. ศูนย์สุขภาพจิตที่ 10 สนับสนุนการประเมินสุขภาพใจบุคลากรสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ประกอบด้วย ข้าราชการ พนักงานราชการ พนักงานกระทรวงสาธารณสุข ลูกจ้างประจำ และลูกจ้างชั่วคราว โดยใช้เครื่อง “Biofeedback” ซึ่งเป็นกิจกรรมตรวจสุขภาพประจำปีของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ณ อาคาร 3 ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราธานี โดยมีบุคลากรเข้าร่วม เป็นจำนวน 160 คน
![](myEvent/20230113174239_1.jpg)
![](myEvent/20230113174239_2.jpg)
![](myEvent/20230113174239_3.jpg)
![](myEvent/20230113174239_4.jpg)
![](myEvent/20230113174239_5.jpg)
![](myEvent/20230113174239_6.jpg)
![](myEvent/20230113174239_7.jpg)